Thâm Quyến Handar Công nghệ quang học Công ty TNHH

Chi tiết xác định thành công hay thất bại, chọn tương lai thành công

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Phụ kiện sợi quang

chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Phụ kiện sợi quang

(9)
Trung Quốc Thiết bị chống sét cho hệ thống giám sát kết nối tín hiệu nhà máy sản xuất

Thiết bị chống sét cho hệ thống giám sát kết nối tín hiệu

Thiết bị bảo vệ chống sét cho chức năng kết hợp tín hiệu hệ thống giám sát: Nó áp dụng cho việc bảo vệ quá áp của tín hiệu trong hệ thống giám sát với sự tích hợp của công suất, tín hiệu điều khiển và tín hiệu ... Read More
2017-12-18 16:55:47
Trung Quốc Phụ kiện cáp quang 10GE Phụ kiện cáp mạng cho Gigabit Ethernet nhà máy sản xuất

Phụ kiện cáp quang 10GE Phụ kiện cáp mạng cho Gigabit Ethernet

SFP + aoc / cáp quang hoạt động 10G SFP + tới SFP + Nhà sản xuất AOC 7m Mô tả Sản phẩm 1). Sfp twinax là hiệu suất cao, hiệu quả chi phí I / 0 giải pháp cho 10Gb Ethernet và 10G ứng dụng Fibre Channel. SFP + mô... Read More
2017-12-18 16:49:34
Trung Quốc Cáp quang hoạt động cáp quang OM3 MMF dành cho máy chủ lưu trữ nhà máy sản xuất

Cáp quang hoạt động cáp quang OM3 MMF dành cho máy chủ lưu trữ

SFP + aoc / cáp quang hoạt động lên đến 300m trên OM3 MMF 10G sfp twinax Mô tả Sản phẩm 1). Sfp twinax là hiệu suất cao, hiệu quả chi phí I / 0 giải pháp cho 10Gb Ethernet và 10G ứng dụng Fibre Channel. SFP + m... Read More
2017-12-18 16:49:34
Trung Quốc Các phụ kiện cáp quang chuyên dụng 7 sợi cáp đơn cáp tốc độ dữ liệu 10Gbps nhà máy sản xuất

Các phụ kiện cáp quang chuyên dụng 7 sợi cáp đơn cáp tốc độ dữ liệu 10Gbps

Cáp quang hoạt động tương thích 10G SFP + 10G-AOC2M tương thích 6 giờ (7 giây) Hướng dẫn : Cáp quang hoạt động SFP + (AOC) là giải pháp 10Gbps cho 10G Ethernet, và các ứng dụng máy tính hiệu năng cao. Cáp tích ... Read More
2017-12-18 16:49:34
Trung Quốc 8 sợi quang OM4 12 Strands Các phụ kiện cáp quang 1310nm / 850nm Bước sóng nhà máy sản xuất

8 sợi quang OM4 12 Strands Các phụ kiện cáp quang 1310nm / 850nm Bước sóng

8 sợi cáp OM4 12 dây cáp cáp MTP 3.0mm Tổng quan MTP là mức độ dày đặc của hệ thống kết nối cáp quang thông thường sử dụng trong ba lĩnh vực: Ứng dụng Trung tâm Dữ liệu với môi trường độ dày đặc cao Cáp quang đ... Read More
2017-12-18 16:49:34
Trung Quốc OM4 12 Dây cáp Cáp quang Mtp 3.0mm PVC / LSZH Chất liệu nhà máy sản xuất

OM4 12 Dây cáp Cáp quang Mtp 3.0mm PVC / LSZH Chất liệu

8 sợi cáp OM4 12 Dây cáp nối MTP 3.0mm với đầu nối MTP Tổng quan MTP là mức độ dày đặc của hệ thống kết nối cáp quang thông thường sử dụng trong ba lĩnh vực: Ứng dụng Trung tâm Dữ liệu với môi trường độ dày đặc ... Read More
2017-12-18 16:49:34
Trung Quốc Phụ kiện cáp quang đa dải Đa cáp MTP Fiber Line 3.0mm UPC Polish Finish nhà máy sản xuất

Phụ kiện cáp quang đa dải Đa cáp MTP Fiber Line 3.0mm UPC Polish Finish

96 sợi quang đa mode OM2 24 dây cáp cáp MTP cáp 3.0mm đánh giá Tổng quan MTP là mức độ dày đặc của hệ thống kết nối cáp quang thông thường được sử dụng trong ba lĩnh vực: Ứng dụng Trung tâm Dữ liệu với môi trư... Read More
2017-12-18 16:49:34
Trung Quốc Cáp quang học LC Uniboot G657A1 Corning Cable nhà máy sản xuất

Cáp quang học LC Uniboot G657A1 Corning Cable

Thiết bị kiểm tra sợi quang LC uniboot Cáp quang và cáp quang G657A1 Tổng quan Đối với các ứng dụng mạng cao cấp của bạn để cung cấp kết nối mạng tuyệt vời và tốc độ cao công suất lớn không có lỗi truyền tải dữ ... Read More
2017-12-18 16:49:34
Trung Quốc 4 lõi cáp quang nâng cao lõi cho mạng truy cập nhà máy sản xuất

4 lõi cáp quang nâng cao lõi cho mạng truy cập

LC / UPC-LC / UPC Singlemode 4Cores Cáp quang Cáp quang Cáp quang Cáp quang Tính năng, đặc điểm 1. Giá cạnh tranh 2. Mất chèn thấp và PDL 3. Nhà máy chấm dứt và kiểm tra 4. Các lựa chọn về sợi quang: G.652 / G... Read More
2017-12-18 16:49:34
Page 1 of 1