Thâm Quyến Handar Công nghệ quang học Công ty TNHH

Chi tiết xác định thành công hay thất bại, chọn tương lai thành công

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩm

Bộ chuyển đổi quang Ethernet

chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi quang Ethernet

(18)
Trung Quốc 1 sợi 1 rj45 cổng 10 thẻ nội bộ 100mbps của sợi Ethernet chuyển đổi phương tiện truyền thông nhà máy sản xuất

1 sợi 1 rj45 cổng 10 thẻ nội bộ 100mbps của sợi Ethernet chuyển đổi phương tiện truyền thông

1 sợi 1 rj45 cổng 10 thẻ nội bộ 100mbps của sợi Ethernet chuyển đổi phương tiện truyền thông Trên Xem Bộ chuyển đổi phương tiện Ethernet được thiết kế để truyền và nhận dữ liệu 10 / 100Mbps trên sợi quang đa ch... Read More
2018-03-13 11:40:12
Trung Quốc 10/100 Base-TX và 100Base-FX bộ chuyển đổi quang điện tử của rơle rj45 sc nhà máy sản xuất

10/100 Base-TX và 100Base-FX bộ chuyển đổi quang điện tử của rơle rj45 sc

10/100 Base-TX và 100Base-FX bộ chuyển đổi quang điện tử của rơle rj45 sc Tính năng, đặc điểm Phù hợp với chuẩn IEEE 802.3 10 Base-T. Phù hợp với chuẩn IEEE 802.3u 100 Base-TX / FX. Tối đa Bộ nhớ đệm 2M được x... Read More
2018-03-07 19:30:12
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang điện qua mạng IP30 Single-Mode loại 1310 / 1550nm nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang điện qua mạng IP30 Single-Mode loại 1310 / 1550nm

Bộ chuyển đổi quang điện qua mạng IP30 Single-Mode loại 1310 / 1550nm Tính năng, đặc điểm Phù hợp với chuẩn IEEE 802.3 10 Base-T. Phù hợp với chuẩn IEEE 802.3u 100 Base-TX / FX. Tối đa Bộ nhớ đệm 2M được xây d... Read More
2018-03-07 10:36:24
Trung Quốc 10 / 100M đơn sợi đơn chế độ sợi để chuyển đổi ethernet trong màu đen nhà máy sản xuất

10 / 100M đơn sợi đơn chế độ sợi để chuyển đổi ethernet trong màu đen

10 / 100M đơn sợi quang đơn mode sợi Ethernet chuyển đổi phương tiện 1. Mô tả Bộ chuyển đổi M edia là bộ chuyển đổi quang sợi quang 10/100 / 1000M có thể chuyển đổi các tín hiệu Ethernet-quang giữa giao diện ... Read More
2018-01-16 11:46:18
Trung Quốc Bộ chuyển đổi cổng quang Fiber RJ45 Duplex Fiber 10 / 100Mbps RJ45 nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi cổng quang Fiber RJ45 Duplex Fiber 10 / 100Mbps RJ45

Bộ chuyển đổi cổng quang Fiber RJ45 Duplex Fiber 10 / 100Mbps RJ45 Tính năng, đặc điểm • Bộ chuyển đổi 10 / 100Base-TX sang 100Base-FX • Tuân theo chuẩn IEEE 802.3 & 100Base-FX • Chỉ báo LED cho bộ chuyển đổi • ... Read More
2018-01-16 11:45:55
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang Ethernet Fiber Fiber 100M với nguồn điện bên ngoài nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang Ethernet Fiber Fiber 100M với nguồn điện bên ngoài

100M sợi đơn sợi Ethernet chuyển đổi phương tiện truyền thông với nguồn điện bên ngoài ông 10 / 100Base-Tx tới 10 / 100Base-FX chuyển đổi tín hiệu truyền từ cáp xoắn 10 / 100Base-Tx sang cáp quang 10 / 100Base... Read More
2018-01-16 11:45:46
Trung Quốc Cáp quang HD-1 và Bộ chuyển đổi quang Ethernet X quang 10 / 100Base TX Ethernet CE FCC RoHS nhà máy sản xuất

Cáp quang HD-1 và Bộ chuyển đổi quang Ethernet X quang 10 / 100Base TX Ethernet CE FCC RoHS

Cáp quang HD-1 và Bộ chuyển đổi quang Ethernet xơ 10 / 100Base TX Thiết kế hệ thống 4x 10 / 100Mbps cổng TP + 1X 100Mbps bộ chuyển đổi Ethernet. Các cổng TP có thể tự động phát hiện 10 / 100Mbps, Half / Full ... Read More
2017-12-18 16:51:55
Trung Quốc Cáp quang công nghiệp để chuyển đổi Media Ethernet Gigabit 10 100 1000 Mbps nhà máy sản xuất

Cáp quang công nghiệp để chuyển đổi Media Ethernet Gigabit 10 100 1000 Mbps

Bộ chuyển đổi quang sợi quang công nghiệp 10/100 / 1000M 4 RJ45 2 SFP Cổng gigabit cho máy ảnh ip Thông số kỹ thuật Kết nối Cổng RJ45: Kết nối tự động 10 / 100BaseT (X), Full / Half duplex Hoặc buộc chế độ làm ... Read More
2017-12-18 16:49:34
Trung Quốc Bộ chuyển đổi 4 cổng 4 SFP Media Converter Bộ ghép kênh quang học Optilink 1000MHz 20KM nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi 4 cổng 4 SFP Media Converter Bộ ghép kênh quang học Optilink 1000MHz 20KM

2 Cổng Ethernet 4 Bộ chuyển đổi quang học SFP Fiber 1000M Optilink 20KM Thông số kỹ thuật tên sản phẩm 10/100 / 1000M 2 Bộ chuyển đổi cổng Ethernet 4 cổng quang Mô hình AT-76124GS Cảng 4 Cổng đồng RJ45 10/100 / ... Read More
2017-12-18 16:49:34
Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang / cáp quang DC5V sang Rj45 Media Converter 100 nhà máy sản xuất

Bộ chuyển đổi quang / cáp quang DC5V sang Rj45 Media Converter 100

4 Cổng Ethernet 2 SFP Fiber 1000M Sợi quang để rj45 Media Converter 20KM Tính năng, đặc điểm: Thường được áp dụng trong chuỗi mạng hoặc các dịp cascade, với 1000M uplink fiber port và downlink fiber port Độc l... Read More
2017-12-18 16:49:34
Page 1 of 2|< 1 2 >|