Thâm Quyến Handar Công nghệ quang học Công ty TNHH

Chi tiết xác định thành công hay thất bại, chọn tương lai thành công

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCông tắc POE công nghiệp

Bộ kết nối Gigabit Ethernet kép SFP POE 4 Cáp Ống hợp kim nhôm

chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ kết nối Gigabit Ethernet kép SFP POE 4 Cáp Ống hợp kim nhôm

Trung Quốc Bộ kết nối Gigabit Ethernet kép SFP POE 4 Cáp Ống hợp kim nhôm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ kết nối Gigabit Ethernet kép SFP POE 4 Cáp Ống hợp kim nhôm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HD
Chứng nhận: CE/RoHS/FC/ISO9001:2015
Số mô hình: HD-UM-1F4E-F-SFP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Đóng gói trong thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Thiết bị chuyển mạch công nghiệp kép SFP + poe 4 cổng Gigabit Ethernet Cài đặt:: DIN-Rail hoặc gắn tường
Vỏ bọc:: Bảo vệ IP40, nhôm hợp kim OEM: chấp nhận
Cổng quang:: Cổng 1000BaseFX (đầu nối SC / ST / FC / LC, tùy chọn) Trọng lượng:: 720g
Điểm nổi bật:

din rail poe switch

,

poe media converter

Thiết bị chuyển mạch công nghiệp kép SFP + poe 4 cổng Gigabit Ethernet

SỰ MIÊU TẢ

Các thiết bị chuyển mạch Thiết bị chuyển mạch không quản lý Ethernet hỗ trợ PoE (Power-over-Ethernet) trên cổng 1. Các thiết bị chuyển mạch được phân loại là thiết bị nguồn điện (PSE) và khi được sử dụng theo cách này, các bộ chuyển mạch HSW-ISGP cho phép tập trung nguồn điện và cung cấp Lên đến 15,4 watt điện mỗi cổng. Các bộ chuyển mạch có thể được sử dụng để cấp nguồn cho các thiết bị được hỗ trợ theo chuẩn IEEE 802.3af (PD), không cần dây nối thêm, và hỗ trợ IEEE 802.3 / 802.3u / 802.3x với 10/100 / 1000M, full / half-duplex, MDI / MDI -X tự động cảm nhận để cung cấp một giải pháp kinh tế cho mạng Ethernet công nghiệp của bạn. Ngoài ra, chức năng cảnh báo rơle tích hợp sẽ cảnh báo các kỹ sư mạng khi xảy ra hỏng hóc hoặc hỏng hóc.

TÍNH NĂNG, ĐẶC ĐIỂM

Ø Tương thích với IEEE 802.3 10Base-T, IEEE802.3u, 100Base-TX / FX, 1000Base-TX / FX

Ø Cung cấp cổng quang SC Singlemode / Multimode và cổng RJ45 10/100 / 1000M, hỗ trợ chế độ Full / Half Duplex và kết nối MDI / MDI-X tự động

Ø Tuân theo chuẩn IEEE 802.3af, cung cấp nguồn cho các camera IP qua Ethernet

Chỉ thị LED động, hiển thị dòng điện

Thông số kỹ thuật của TECHINCAL

Tiêu chuẩn: Giao thức IEEE
802.3 10Base-T Ethernet
802.3u 100Base-TX và 100Base-FX fast Ethernet
Điều khiển luồng 802.3x và áp suất quay lại
Lớp dịch vụ 802.1p
Thẻ VLAN 802.1Q
802.3ad LACP
802.1d STP
802.1w RSTP
802.1x
Quản lý mạng Dựa trên web, CLI, Telnet / giao tiếp nối tiếp, tiện ích cửa sổ và quản lý SNMP
OP Ring Protection: thời gian hồi phục trong vòng 15ms
Nâng cấp phần mềm: Web, trực tuyến
Địa chỉ MAC: 8K
Đầu vào hiện tại: IDS 508: <0.24A@24VDC
IDS 508-4F: <0.40A@24VDC
Quá tải Bảo vệ hiện tại: Hiện tại
Bảo vệ chống đảo ngược: Hiện tại
Đầu nối: khối đầu cuối 6 đầu tiếp xúc
Đầu vào hiện tại: IDS 508: <0.24A@24VDC
IDS 508-4F: <0.40A@24VDC
Quá tải Bảo vệ hiện tại: Hiện tại
Bảo vệ chống đảo ngược: Hiện tại
Đầu nối: khối đầu cuối 6 đầu tiếp xúc
Tốc độ cổng RJ45: Kết nối tự động 10 / 100BaseT (X), chế độ F / H duplex hoặc lực, và hỗ trợ kết nối MDI / MDI-X Vỏ bọc: Bảo vệ IP40, nhôm hợp kim
Cổng quang: Cổng 100 / 1000Base-FX (đầu nối SC / ST, tùy chọn) Tổ chức : DIN-Rail hoặc gắn tường
Chế độ đơn: 20, 40,60, 80,100,120Km, tùy chọn EMI FCC Phần 15, CISPR (EN55022) loại A
Đa chế độ: 2,5Km, tùy chọn
Bước sóng 850nm, 1310nm, 1550nm
100Base-FX điển hình 155Mbps, 1310nm, 2Km,
Sản lượng trung bình -18dBm,
Độ nhạy -35dBm
EMS : EN61000-4-2 (ESD) , Cấp độ 3
EN61000-4-3 (RS) , mức 3
EN61000-4-4 (EFT) , Cấp 3
Chế độ đơn: 155Mbps, 1310nm, 20Km,
Sản lượng trung bình -12dBm,
Độ nhạy -36dBm
EN61000-4-5 (Surge) , Cấp độ 3
EN61000-4-6 (CS) , Cấp độ 3
EN61000-4-8 , Cấp 3
Sự bảo đảm 5 năm Sốc: IEC 60068-2-27 PASS
Kích thước: 60,5 x 118 x 140 mm Rơi tự do IEC 60068-2-32 PASS
Cân nặng: 720g Rung: IEC 60068-2-6 PASS

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)