Thâm Quyến Handar Công nghệ quang học Công ty TNHH

Chi tiết xác định thành công hay thất bại, chọn tương lai thành công

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmCông tắc POE công nghiệp

Bộ chuyển đổi cổng Port POE 1000M, Bộ khuếch đại cáp quang MM / SM

chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi cổng Port POE 1000M, Bộ khuếch đại cáp quang MM / SM

Trung Quốc Bộ chuyển đổi cổng Port POE 1000M, Bộ khuếch đại cáp quang MM / SM nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi cổng Port POE 1000M, Bộ khuếch đại cáp quang MM / SM

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HD
Chứng nhận: CE/RoHS/FC
Số mô hình: HD-UM-1F1E-F-SFP

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 10 MÁY TÍNH
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Đóng gói trong thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Cổng 1000M Quản lý công nghiệp PoE Media Converter / 1000Base-FX đến 1000Base-TX RJ 45 cổng quang Ch Cáp:: UTP cat.5 hoặc cao hơn
tỷ lệ:: 10/100 / 1000M OEM: chấp nhận
Loại chất xơ: MM, SM Khoảng cách: 0-100KM
Điểm nổi bật:

din rail poe switch

,

poe media converter

Cổng 1000M Quản lý công nghiệp PoE Media Converter / 1000Base-FX đến 1000Base-TX RJ 45 cổng quang Chuyển mạch

Nhiều hơn một Fiber Media Converter và cũng có thể là một Injector Power Over Ethernet. Liên kết dữ liệu tốt nhất và giải pháp tìm nguồn điện cho các thiết bị mạng dài.

Bộ chuyển đổi đa truyền thông MC-SFP-POE này là thiết bị chuyển mạch 10/100 / 1000 B ase T / TX đến 1000Base FX qua Ethernet (PoE) hoạt động như Thiết bị Nguồn điện (PSE). Điều này cho phép bộ chuyển đổi cung cấp điện cho IEEE802. Thiết bị được hỗ trợ bởi chuẩn 3af PoE (PDs) sử dụng kết nối xoắn đôi. Điện truyền đi cùng với dữ liệu trong một dây cáp duy nhất (RJ45) cho phép bạn mở rộng mạng lưới của bạn, nơi không có đường dây hoặc ổ cắm điện. Nơi bạn muốn thiết bị như Wifi Aps. Máy ảnh IP hoặc Điện thoại IP.etc.

Đặc tính:

1, với PoE được hỗ trợ để tiết kiệm chi phí cơ sở hạ tầng điện

2, IEEE 802.3af / tại Poe PSE (Nguồn Nguồn) Tương thích

3, Kết nối với thiết bị chuyển mạch PoE. Các trung tâm giữa hoặc các thiết bị nguồn điện 802.3af khác (PSE).

4, Hỗ trợ chế độ Full-Duplex và Auto-Negotiation cho cổng quang.

5, Đơn vị độc lập với thiết kế mini.

Đặc điểm kỹ thuật:

Tiêu chuẩn IEEE802.3i 10BASE-T
IEEE802.3u 100BASE-TX
IEEE802.3z 1000BASE-TX
Kiểm soát luồng IEEE802.3x
IEEE802.3af Nguồn qua Ethernet
Công suất PoE 15.4W cho mỗi cổng (IEEE802.3af)
Dây: Dữ liệu và nguồn cung cấp qua các cặp 1/2 và 3/6 hoặc 4/5 (+) và 7/8 (-)
Cáp: UTP cat.5 hoặc cao hơn
Loại sợi Chế độ đa (MM): 62.5 / 125m.50 / 125m
Chế độ đơn (SM): 9 / 125m
Khoảng cách Chế độ Đa và Đa sợi quang 550M
Chế độ đơn và Sợi đơn: 20/40/60/80 / 120KM
Tốc độ dữ liệu 10/100 / 1000Mpbs
Kết nối RJ45, SC, FC, LC, ST
Bước sóng 1310nm 1490nm 1550nm
LED Chẩn đoán Liên kết điện / Hoạt động
Quyền lực DC48V 1.25A
Tiêu thụ điện năng <3w
Nhiệt độ 0 ~ 50 ℃ (hoạt động) -20 ~ 70 ℃ (Lưu trữ)
Độ ẩm 5% ~ 90%
Thứ nguyên

90x70x26mm

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)