Thâm Quyến Handar Công nghệ quang học Công ty TNHH

Chi tiết xác định thành công hay thất bại, chọn tương lai thành công

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSFP Fiber Transceiver

GPON OLT Cáp sợi quang loại 1000base-Lx Tx với độ ẩm 0% ~ 90%

chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

GPON OLT Cáp sợi quang loại 1000base-Lx Tx với độ ẩm 0% ~ 90%

Trung Quốc GPON OLT Cáp sợi quang loại 1000base-Lx Tx với độ ẩm 0% ~ 90% nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  GPON OLT Cáp sợi quang loại 1000base-Lx Tx với độ ẩm 0% ~ 90%

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HD
Chứng nhận: CE/RoHs/FCC
Số mô hình: HD-GP-OLT-20-B +

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pc
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Đóng gói trong thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc
Điều khoản thanh toán: T/T hoặc western Union
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: SFP GPON T14900 / R1310 Lớp B + OLT Transceiver ứng dụng: FTTH GPON OLT; EOC; CATV; Chuyển mạch OLT
Bước sóng trung tâm: T1490nm / R1310nm Đầu nối quang: SC
Công suất Tx: 1,5 đến 5dBm Độ nhạy: <28dBm
Khoảng cách: 20Km qua SMF Lớp học: B +
tiêu chuẩn: SFP + MSA SFF-8472 Chứng nhận: CE/ROHS/FCC/ISO
Điểm nổi bật:

sfp fiber module

,

fiber optic transceiver

Gpon olt lớp c môđun quang học 1000base-lx Tx 1490nm / Rx 1310nm gpon olt sfp

Thông tin chi tiết sản phẩm

Tốc độ dữ liệu 2.5G / 1.25G Chế độ sợi quang Sợi quang đơn mode (SMF)
Các loại giao diện SC Các loại Laser DFB-LD
Nhiệt độ hoạt động Tiêu chuẩn 0 ~ 70 ° C / Công nghiệp -40 ~ 85 ° C Độ ẩm hoạt động 0% ~ 90% RH (không ngưng tụ)
Khoảng cách truyền dẫn 20 km Các phương thức truyền thông Đơn giản
Bước sóng 1490nm TX / 1310nmRX Loại ghép kênh BIDI WDM
Độ nhạy của người nhận <-30dBm Tốc độ tuyệt chủng <8,2dB
Năng lượng quang học bão hòa -12dBm Yếu tố hình thức GPON SFP
Tiêu thụ điện năng <1.5W Cân nặng 0,03kg
Cung cấp năng lượng + 3.3V Điều kiện Mới
Thời gian nóng Pluggable 200 Công suất đầu ra trung bình 3 ~ 7dBm

Tính năng, đặc điểm

  • Kết nối dữ liệu hai chiều sợi đơn kết nối ứng dụng TX 2488Mbps / RX1244Mbps không đối xứng
  • Máy phát laze DFB tốc độ liên tục 1490nm và bộ sạc APD-TIA 1310nm trong chế độ chụp burst-mode
  • Gói Pluggable Form Factor Nhỏ có kết nối SC / UPC
  • Hỗ trợ Class C + 17 ~ 32dB ứng dụng phạm vi suy giảm (Với FEC)
  • Thiết lập thiết bị thu hồi chế độ chụp burst hỗ trợ dải động 15dB
  • Nhiệt độ hoạt động từ 0 đến 70 ° C
  • Nguồn 3.3V đơn
  • Giao diện giám sát chẩn đoán kỹ thuật số
  • Kỹ thuật số burst RSSI chức năng để theo dõi mức năng lượng quang đầu vào
  • Giao diện dữ liệu đầu vào / đầu ra tương thích LVPECL
  • Điều khiển vô hiệu LVTTL truyền
  • Máy phát tín hiệu báo lỗi LVTTL
  • Nhận tín hiệu nhận tín hiệu LVTTL (SD) trong vòng 50ns.
  • Thấp EMI và ESD bảo vệ xuất sắc
  • Tiêu chuẩn an toàn laser loại I theo tiêu chuẩn IEC-60825
  • Tuân thủ RoHS-6

Các ứng dụng:

Mạng Quang thụ động Gigabit (GPON) Cấp C + 20Km Khoảng Chịu 17 ~ 32dB

Tiêu chuẩn

1. Phù hợp với Thỏa thuận Đa nguồn SFP (MSA) SFF-8074i

2. Phù hợp với SFF-8472 Rev 9.5

3. Phù hợp với ITU-T G.984.2 Sửa đổi 2

4. Phù hợp với FCC 47 CFR Phần 15, Loại B

5. Phù hợp với FDA 21 CFR 1040.10 và 1040.11

Thông số Hiệu suất

Xếp hạng Tuyệt đối Tuyệt đối
Tham số Ký hiệu Min. Tối đa Đơn vị chú thích
Nhiệt độ lưu trữ Tst -40 + 85 ° C
Nhiệt độ trường hợp hoạt động Tc 0 70 ° C V-G2414-S3320C
-40 + 85 VG2414-S3320T
Điện áp đầu vào - GND VCC V
Điện áp cung cấp VCC-Vee -0,5 +3.6 V
Threshold Thiệt hại cho Người nhận - - 4 DBm
Nhiệt độ / thời gian hàn - - 260/10 ° C / S

Điều kiện hoạt động được khuyến nghị
Tham số Ký hiệu Min. Điển hình Tối đa Đơn vị chú thích
Điện áp cung cấp VCC 3.135 3,3 3.465 V -
Nhiệt độ trường hợp hoạt động Tc 0 - 70 ° C
-40 - 85
Tổng Cung - - - 350 MA -

Thông số quang học
Transmitter
Tham số Ký hiệu Min. Typ. Tối đa Đơn vị chú thích
Tốc độ dữ liệu DR - 2.488 - Gbps -
Bước sóng trung tâm quang học L 1480 1490 1550 Nm
Width Độ rộng phổ (-20dB) Dl - - 1 Nm
Tỷ lệ Tách Chế độ Bên SMSR 30 - - DB
Công suất đầu ra Quang trung bình Po 1,5 - 5 DBm
Tốc độ tuyệt chủng Er 10 - - DB -
Tx Burst ON Thời gian Ton - - 1,6 Ns -
Thời gian Tx Burst OFF Toff - - 1,6 Ns -
Tăng / giảm thời gian Tr / Tf - - 180 Ps -
Trung bình Lauched Power of Off Transmitter Poff - - -45 DBm -
Mắt ra Tương thích với ITU-T G.984.2
Người nhận
Tham số Ký hiệu Min. Typ. Tối đa Đơn vị chú thích
Tốc độ dữ liệu DR - 1,244 - Gbps -
Vận hành Bước sóng - 1260 1310 1360 Nm -
Nhạy cảm Pr - - -29 DBm 1
Bão hòa Tt -số 8 - - DBm 1
Mức bồi hoàn SD - -45 - - DBm -
Mức độ khẳng định của SD - - - -28 DBm -
SD Hysteresis - 0,5 - 6 DB -
Mất mát quang học - - - -12 DB -
Dải RSSI - -28 - -số 8 DBm -
Độ chính xác RSSI - -3 - +3 DB -

Chú thích:

  • Độ nhạy tối thiểu và mức độ bão hòa cho một PRBS 2 23 -1. BER≤10 -10 , 1.244Gpbs, ER = 10dB

Thông số kỹ thuật điện
Transmitter
Tham số Ký hiệu Min . Typ . Tối đa Đơn vị chú thích
Điện áp đầu vào vi phân V IN-DIF 300 - 1600 MV -
Tx Burst Input Voltage-Low V IL 0 - 0,8 V -
Tx Burst điện áp đầu vào-cao V IH 2.0 - VCC V -
Người nhận
Tham số Ký hiệu Min . Typ . Tối đa Đơn vị chú thích
Điện áp đầu ra dữ liệu vi sai V OUT-DIF 500 - 900 V -
Phát hiện tín hiệu Điện áp đầu ra thấp V SD-L 0 - 0,8 V -
Phát hiện tín hiệu Điện áp ra cao V SD-H 2.0 - VCC V

Thông tin về EEPROM

Bộ nhớ EEPROM Serial ID Bộ nhớ (A0h)

Addr.

(Thập phân)

Kích thước trường

(Bytes)

Tên trường

Nội dung

(Hex)

Nội dung

(Thập phân)

Sự miêu tả
0 1 Định danh 02 2 SFF
1 1 Ext. Định danh 04 4 MOD4
2 1 Kết nối 0B / 01 11/01 Ổ cắm quang học
3-10 số 8 Thu phát

00 00 00 00

00 00 00 00

00 00 00 00

00 00 00 00

Không xác định
11 1 Mã hóa 03 3 NRZ
12 1 BR, danh nghĩa 0C 12 2.488Gbps
13 1 Kín đáo 00 0 -
14 1 Chiều dài (9 o) -km 14 20 20 km
15 1 Chiều dài (9ng) C8 200 20 km
16 1 Chiều dài (50um) 00 0 -
17 1 Chiều dài (62.5um) 00 0 -
18 1 Chiều dài (đồng) 00 0 -
19 1 Kín đáo 00 0 -
20-35 16 Tên nhà cung cấp

5A 2D 51 55 49 43

4B 20 20 20 20 20

20 20 20 20

90 45 81 85 73

67 75 32 32 32

32 32 32 32 32

32

'VCS' (ASCII)
36 1 Kín đáo 00 0 -
37-39 3 Nhà cung cấp OUI 00 00 00 0 0 0 -
40-55 16 Nhà cung cấp PN 5A 4E 34 33 34 32 30 39 41 2D 4B xx xx xx 20 20 90 78 52 51 52 50 48 57 65 45 75 xx xx xx 32 32 V-G2413-S3320C (ASCII)
56-59 4 Người bán hàng rev 30 30 30 20 48 48 48 32 "000" (ASCII)
60-61 2 Bước sóng 05 1E 05 30 1310
62 1 Kín đáo 00 0 -
63 1 CC BASE - - Kiểm tra tổng của byte 0 - 62
64 1 Kín đáo 00 0
65 1 Tùy chọn 1A 26
66 1 BR, tối đa 00 0 -
67 1 BR, min 00 0 -
68-83 16 SN nhà cung cấp - - ASCII
84-91 số 8 Ngày nhà cung cấp - - Năm (2 byte), Tháng (2 bytes), Ngày (2 byte)
92 1 Loại DDM 58/68 88/104 Đánh giá bên ngoài / nội bộ
93 1 Tùy chọn Nâng cao B0 176 LOS, TX_FAULT và Báo động / cảnh báo cờ thực hiện
94 1 Tuân thủ SFF-8472 03 3 SFF-8472 Rev 10.3
95 1 CC EXT - - Kiểm tra tổng của các byte 64 - 94
96-255 160 Thông số nhà cung cấp

Ngưỡng cảnh báo và cảnh báo ( Serial ID A2H)

Thông số (đơn vị) Nhiệt độ C
(℃)
Tôi Nhiệt độ
(℃)
Vôn
(V)
Sự thiên vị
(MA)
Công suất TX
(DBm)
RX Power
(DBm)
Báo động cao 100 100 3,6 90 5 -số 8
Báo động thấp -10 -40 3 0 0,5 -28
Cảnh báo cao 95 95 3,5 70 4 -9
Cảnh báo thấp 0 -30 3.1 0 1 -27

Chẩn đoán Chẩn đoán Kỹ thuật số Độ chính xác

Tham số Đơn vị Độ chính xác Phạm vi Hiệu chuẩn
Tx quang điện DB ± 3 Po: -Pomin ~ Pomax dBm, Các điều kiện hoạt động được khuyến nghị Bên ngoài / bên trong
Rx quang điện DB ± 3 Pi: Ps ~ Pr dBm, Các điều kiện hoạt động được khuyến nghị Bên ngoài / bên trong
Xu hướng hiện tại % ± 10 Id: 1-100mA, Điều kiện hoạt động được khuyến nghị Bên ngoài / bên trong
Điện áp cung cấp % ± 3 Điều kiện hoạt động được khuyến nghị Bên ngoài / bên trong
Nhiệt độ bên trong ± 3 Điều kiện hoạt động được khuyến nghị Bên ngoài / bên trong

Gpon olt lớp c môđun quang học 1000base-lx Tx 1490nm / Rx 1310nm gpon olt sfp

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)