Thâm Quyến Handar Công nghệ quang học Công ty TNHH

Chi tiết xác định thành công hay thất bại, chọn tương lai thành công

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ chuyển đổi quang SDI

Bộ chuyển đổi quang điện BNC HD SDI 800mV / 1080p Bộ chuyển đổi quang điện Tần số 50Hz

chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi quang điện BNC HD SDI 800mV / 1080p Bộ chuyển đổi quang điện Tần số 50Hz

Trung Quốc Bộ chuyển đổi quang điện BNC HD SDI 800mV / 1080p Bộ chuyển đổi quang điện Tần số 50Hz nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi quang điện BNC HD SDI 800mV / 1080p Bộ chuyển đổi quang điện Tần số 50Hz

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HD
Chứng nhận: CE/FCC/RpHS/ISO9001:2015
Số mô hình: HD-1HD-20 / HD-SDI

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 2 máy tính
Giá bán: nagotation
chi tiết đóng gói: Bao bì carton
Thời gian giao hàng: 3-5 ngày làm việc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 5000 đôi / tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Đầu phát HD / SDI máy phát tín hiệu sợi quang cctv receiver 1080p sdi connector Giao diện video ::: BNC
Tỷ lệ dữ liệu ::: 270Mbit / s - 1.48Gbit / s -3Gbit / s Cấp tín hiệu ::: 800mV
Giao diện quang học ::: FC / ST / LC Tính khí lưu trữ: -45 ℃ ~ 85 ℃
MTBF ::: Hơn 100000 giờ Khoảng cách truyền:: Đa chế độ 550m Chế độ đơn 20Km - 80Km
Điểm nổi bật:

3g sdi to hdmi converter

,

hd sdi converter

Đầu phát HD / SDI máy phát tín hiệu sợi quang cctv receiver 1080p sdi connector

Tín hiệu HD-SDI / SDI / ASI
Giới thiệu :
Thiết bị đầu cuối quang học kỹ thuật số ONV-SDI-TS có thể là một phương pháp của SDI do độ chính xác cao PCR sau khi điều chỉnh cho điều chế thành tín hiệu quang học FMTS qua truyền dẫn cáp quang tới điều khiển từ xa.

Bộ tiếp nhận ONV-SDI-RS có thể được truyền qua cáp quang tới tín hiệu tốc độ cao FMTS bằng PCR độ chính xác cao sau khi hiệu chỉnh, theo giao diện đầu ra của ASI.ONV-SDI digital Guangduan Ji là độc lập hoặc rack. Một bộ bao gồm máy phát và máy thu, có thể dễ dàng đạt được tín hiệu với nhau và chuyển tiếp. Cụ thể là chương trình quản lý số hoá hoặc các chương trình từ xa xa xôi trên thế giới. Hỗ trợ đường dẫn quang học thông qua việc phân bố các điểm liên kết sao đến điểm nhận được phát xạ, cũng có thể nhận ra cây cây liên kết loại liên kết xe buýt multidrop nhận.

Truyền số với yêu cầu truyền hình chất lượng cao, có thể đạt được chất lượng truyền phát. Truyền thời gian thực, không chậm trễ. Chủ yếu được sử dụng trong chương trình tin tức truyền hình giữa đài phát thanh truyền hình và truyền hình và máy phát sóng giữa trạm truyền dẫn, trạm mặt đất vệ tinh và trung tâm truyền thanh và truyền hình giữa, phát sóng trực tiếp.

Các tính năng :
Truyền dẫn quang học có độ phân giải cao, không nén, độ nét cao
Hỗ trợ truyền 1video độ nét cao DVI
Tương thích hỗ trợ chuẩn HDMI 1.3b
Tự động xác định và cấu hình các chế độ hiển thị khác nhau
Hỗ trợ UXGA 1600 * 1200 / WUXGA 1920 * 1200 @ 60Hz, độ phân giải HDTV 1080p 2048 * 1080 @ 60Hz, băng thông tối đa 5.4Gbps
Hỗ trợ tối đa 12 màu màu
Đồng hồ điểm ảnh đồng hồ cao nhất 225MHz
Tính cân bằng tự động tích hợp và chức năng thời gian cố định, khung rõ ràng và ổn định
Hỗ trợ bộ nhớ chế độ hiển thị E-DDC và chức năng đọc từ xa, chế độ hiển thị đảm bảo tải đúng bất cứ lúc nào
Công nghệ truyền dẫn quang học Giga, dung lượng cao, dễ nâng cấp
Công nghệ WDM / CWDM / DWDM quang học
Chế độ đơn, truyền tín hiệu đa cực
Không cần thiết lập phần mềm, hỗ trợ plug and play, và plug nóng
Built-in tăng và bảo vệ tĩnh, ba cấp thiết kế chống sét
Áp dụng cho nhiệt độ cực cao và thấp vv Môi trường khắc nghiệt công nghiệp
Công nghệ gắn bề mặt
Thiết kế công nghiệp, độ tin cậy cao
Hỗ trợ tuỳ chỉnh và OEM dành cho người dùng

Danh sách tham số kỹ thuật:

Danh sách tham số kỹ thuật
Tên sản phẩm Bộ thu phát quang SDI
Sự miêu tả Bộ thu phát quang SDI
Hải cảng Tín hiệu SDI và ASI. SDI / ASI tự thích nghi
Khoảng cách MAX 200Km
Chất xơ Chế độ đơn, đa chế độ
Giao diện BNC
Dimenssion 116mmX110.6mmX25.5mm
Môi trường Nhiệt độ làm việc: -40 ° C ~ + 85 ° C. Nhiệt độ bảo quản-45 ° C ~ 95 ° C
Tiêu phí 2.5w (Đầu vào: DC5V 1000mA)
Cung cấp năng lượng AC85-260V / 50Hz
Sau khi bán hàng Bảo hành một năm, bảo trì thời gian.
Danh sách đóng gói Hướng dẫn sử dụng, thẻ bảo hành, hướng dẫn cài đặt.



Thông tin đặt hàng

Số mô hình Sự miêu tả Thông số quang Bộ kết nối sợi
HD-1HD-20 / HD-SDI 1 x video HD / SD-SDI / âm thanh + 1 dữ liệu trả về RS485 1.485G VIDEO SFP / SM / WDM / 20Km Simplex LC
HD-2HD-20 / HD-SDI 2 x video HD / SD-SDI / âm thanh + 1 dữ liệu trả về RS485 1.485G VIDEO SFP / SM / CWDM / 20Km Simplex LC
HD-4HD-20 / HD-SDI 4 x video HD / SD-SDI / âm thanh + 1 dữ liệu trả về RS485 1.485G VIDEO SFP / SM / CWDM / 20Km Simplex LC
HD-1HD-20 / 3G-SDI 1 x video 3G-SDI / âm thanh + 1 dữ liệu trả về RS485 2.97G VIDEO SFP / SM / WDM / 20Km Simplex LC
HD-2HD-20 / 3G-SDI 2 x 3G-SDI video / âm thanh + 1 dữ liệu trả về RS485 2.97G VIDEO SFP / SM / CWDM / 20Km Simplex LC
HD-4HD-20 / 3G-SDI 4 x 3G-SDI video / âm thanh + 1 dữ liệu trả về RS485 2.97G VIDEO SFP / SM / CWDM / 20Km Simplex LC

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)