Thâm Quyến Handar Công nghệ quang học Công ty TNHH

Chi tiết xác định thành công hay thất bại, chọn tương lai thành công

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmBộ thu phát 10G SFP

Bộ thu phát quang học BIDI 10G SFP 1.5 Watt Với ​​bước sóng 1330nm / 1270nm

chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ thu phát quang học BIDI 10G SFP 1.5 Watt Với ​​bước sóng 1330nm / 1270nm

Trung Quốc Bộ thu phát quang học BIDI 10G SFP 1.5 Watt Với ​​bước sóng 1330nm / 1270nm nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ thu phát quang học BIDI 10G SFP 1.5 Watt Với ​​bước sóng 1330nm / 1270nm

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HD
Chứng nhận: CE/RoHs/FCC
Số mô hình: HD-SFP + / 10G-BIDI-80A / B

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy pc
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Đóng gói trong thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: 10G BIDI SFP + TX1330nm / RX1270 Bộ thu quang 20G WDM SFP 20km Bước sóng: 1330nm / 1270nm
Tốc độ dữ liệu: 10G / ps Thiên nhiên: Nhà sản xuất / OEM / ODM
DDM / DOM: Tiêu chuẩn tương thích: RoHS-6, X2 MSA, IEEE802.3ae
Nhiệt độ hoạt động: 0-70 ℃ Bộ kết nối sợi: LC
Điểm nổi bật:

10g optical transceiver

,

10g copper sfp rj45 module

Bộ thu phát quang học 10G BIDI SFP + TX1330nm / RX1270 WDM SFP

Sự miêu tả:

Các mô đun của AscendOptics 10GBASE SFP + BIDI Khiếu nại với IEEE 802.3ae 10GBASE-LR, Giao diện điện phù hợp với các yêu cầu của SFF-8431 cho bộ khuếch đại tăng cường 8 và 10 Gigabit "DFI-1270 / 1330nm", bộ dò ảnh PIN, Simplex Đầu nối LC, giao diện 2 dây cho các tiêu chuẩn quản lý phù hợp với SFF 8472 chẩn đoán kỹ thuật số, Tương thích với SFF8472 Chuẩn đoán số, phù hợp với ROHS




Tính năng, đặc điểm

  • Giao diện quang học phù hợp với IEEE 802.3ae 10GBASE-SR
  • Giao diện điện tương thích với SFF-8431
  • Hot Pluggable
  • Máy phát tín hiệu VCSEL 850nm, máy dò ảnh PIN
  • Chiều dài liên kết tối đa 300 m trên 2000MHz / km MM
  • Rất thấp jitter
  • Nhiệt độ trường hợp hoạt động: 0 đến 70 ° C
  • Sự tiêu thụ ít điện năng
  • Nhà ở toàn bộ kim loại cho hiệu năng cao cấp của EMI
  • Phần mềm Nâng cao cho phép lưu trữ thông tin mã hoá của khách hàng trong bộ thu phát
  • Giải pháp SFP + hiệu quả chi phí, cho phép mật độ cổng cao hơn và băng thông lớn hơn

Tham số

Nhãn hiệu HD
P / N HD-SFP + / 10G-BIDI-80A / B
Yếu tố hình thức XFP
Bước sóng 1270-1610nm
Khoảng cách 80km
Tốc độ dữ liệu 10Gb / s
Kết nối LC
Cung cấp năng lượng 3.3V
Tiêu thụ điện năng tối đa 1.5W
Nhiệt độ hoạt động 0 ° C đến 70 ° C
DDM / DOM VÂNG
Sự bảo đảm 1 năm
Chứng nhận CE / FCC / RoHS / TUV / UL
Tương thích với Cisco / Huawei / HP / ZTE / H3C / Juniper vv


Ứng dụng

  • Trung tâm dữ liệu kết nối
  • CPHA / OBASI Backhaul không dây
  • Kết nối LTE eNode B


Thông tin đặt hàng

HD-SFP + / 10G-BIDI-10A 10G 1270nm / 1330nm 10km SM LC 3.3V DFB + PIN
HD-SFP + / 10G-BIDI-10B 10G 1330nm / 1270nm 10km SM LC 3.3V DFB + PIN
HD-SFP + / 10G-BIDI-15A 10G 1270nm / 1330nm 15km SM LC 3.3V DFB + PIN
HD-SFP + / 10G-BIDI-15B 10G 1330nm / 1270nm 15km SM LC 3.3V DFB + PIN
HD-SFP + / 10G-BIDI-20A 10G 1270nm / 1330nm 20km SM LC 3.3V DFB + PIN
HD-SFP + / 10G-BIDI-20B 10G 1330nm / 1270nm 20km SM LC 3.3V DFB + PIN
HD-SFP + / 10G-BIDI-40A 10G 1270nm / 1330nm 40KM SM LC 3.3V DFB + PIN
HD-SFP + / 10G-BIDI-40B 10G 1330nm / 1270nm 40KM SM LC 3.3V DFB + PIN
HD-SFP + / 10G-BIDI-60A 10G 1270nm / 1330nm 60km SM LC 3.3V DFB + APD
HD-SFP + / 10G-BIDI-60B 10G 1330nm / 1270nm 60km SM LC 3.3V DFB + APD
HD-SFP + / 10G-BIDI-80A 10G 1490nm / 1570nm 80km SM LC 3.3V EML DFB + PIN
HD-SFP + / 10G-BIDI-80B 10G 1570nm / 1490nm 80km SM LC 3.3V EML DFB + PIN


Câu hỏi thường gặp

Hỏi: Bạn là một nhà máy hoặc công ty kinh doanh?
Chúng tôi là một nhà máy

Hỏi: Các bộ phận quan trọng nhất của bộ chuyển đổi quang sợi quang là gì?
Chipset, bộ thu phát sợi và bộ cấp nguồn
Hỏi: Ho-link làm cho việc kiểm soát chất lượng của trình chuyển đổi / chuyển đổi SFP / chuyển đổi video?
Mỗi sản phẩm phải được kiểm tra như trên quy trình trước khi rời khỏi nhà máy.
Hỏi: Còn về giá sản phẩm Handar?
Handar không thể đảm bảo rằng giá của chúng tôi là thấp nhất trên thị trường, nhưng chúng tôi có thể đảm bảo giá của chúng tôi là cạnh tranh nhất dựa trên cùng một chất lượng.
Hỏi: MOQ cho OEM là gì?
Không có giới hạn số lượng.
Hỏi: Bạn có thể chuẩn bị mẫu trong bao lâu?
Các mẫu có thể được chuẩn bị trong vòng 3 ngày sau khi nhận được thanh toán.
Hỏi: Thuật ngữ và phương thức thanh toán là gì?
Thời hạn giao dịch mà chúng tôi ưa thích là EXW, nếu bạn cần thời hạn khác, hãy liên hệ để thảo luận về nó. Và phương thức thanh toán chúng tôi thích là T / T, nhưng chúng tôi vẫn có thể chấp nhận nghiệp đoàn phương Tây thanh toán.
Hỏi: Bảo đảm cho sản phẩm là gì?
Chúng tôi cung cấp bảo hành 36 tháng cho việc sửa chữa.
Hỏi: Bạn có gửi hàng quốc tế không?


Bộ thu phát quang học 10G BIDI SFP + TX1330nm / RX1270 WDM SFP

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)