Thâm Quyến Handar Công nghệ quang học Công ty TNHH

Chi tiết xác định thành công hay thất bại, chọn tương lai thành công

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmSFP Fiber Transceiver

Hỗ trợ truyền tín hiệu SFP Duplex SFP 155M 155Mb / S đến Hiệu suất Cao 2.5Gbs

chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Hỗ trợ truyền tín hiệu SFP Duplex SFP 155M 155Mb / S đến Hiệu suất Cao 2.5Gbs

Trung Quốc Hỗ trợ truyền tín hiệu SFP Duplex SFP 155M 155Mb / S đến Hiệu suất Cao 2.5Gbs nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Hỗ trợ truyền tín hiệu SFP Duplex SFP 155M 155Mb / S đến Hiệu suất Cao 2.5Gbs

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HD
Chứng nhận: CE/RoHs/FCC
Số mô hình: HD-S3115-20LCD

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1 máy pc
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Đóng gói trong thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc
Điều khoản thanh toán: T/T, Western Union
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: 155 Mb / s Bộ thu phát SFP Pluggable tuân thủ RoHS Tỷ lệ: 155 triệu
Khoảng cách truyền:: 550 triệu Bước sóng:: 850nm
Cung cấp điện áp: 3.3V Loại sợi:: MM
Điểm nổi bật:

fiber optic transceiver

,

bidi sfp transceiver

Bộ thu sóng sợi SFP 155M với bộ thu phát quang học LC nối tiếp 155 Mb / s đến 2.5 Gbs

Tính năng sản phẩm

  • 155 Mb / s liên kết dữ liệu hai chiều
  • Giao diện quang học Duplex LC
  • Dấu chân SFP có thể cắm nóng
  • Máy phát laser FP 1310nm
  • Tuân thủ RoHS và không chì
  • Lên đến 2km trên 50 / 125μm MMF
  • Vỏ kim loại cho EMI thấp hơn
  • Nguồn điện đơn + 3.3V
  • Tản điện thấp <600mW
  • Nhiệt độ hoạt động thương mại: 0 ° C đến + 70 ° C

Các ứng dụng

  • Chuyển sang Giao diện Chuyển đổi
  • Giao diện Router / Server
  • Các hệ thống truyền dẫn quang khác

Chung

Thiết bị thu phát SFP của Handar HD-S3115-20LCD có khả năng tương thích nhỏ (SFP) tương thích với Định dạng Hợp nhất Nhỏ (Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement - MSA). Chúng đồng thời tuân thủ theo các tiêu chuẩn SONET OC-3, SDH STM-1 và 100BASE-FX. Chúng được tuân thủ RoHS và không có chì.

Đặc tính điện (TOP = 25 ° C, Vcc = 3,3 Vạn)
Tham số Ký hiệu Min Typ Tối đa Đơn vị Ref.
Cung câp hiệu điện thê VCC 3,00 3,60 V
Nguồn cung hiện tại Icc 180 300 MA
Transmitter
Nhập trở kháng phân Rin 100 Ω 2
Single swing đầu vào dữ liệu đã kết thúc Vin, trang 250 1200 MV
Điện áp vô hiệu VD Vcc - 1,3 VCC V
Điện áp bật phát VEN Vee Vee + 0.8 V
Thời gian xác nhận chuyển phát 10 Chúng tôi
Người nhận
Kết xuất dữ liệu đầu ra đơn Vout, trang 300 400 800 MV 3
Thời gian tăng sản lượng dữ liệu Tr 1500 Ps 4
Thời gian ra dữ liệu giảm Tf 1500 Ps 4
Lỗi LOS Lỗi VLOS Vcc - 0.5 VccHOST V 5
LOS bình thường Định mức VLOS Vee Vee + 0.5 V 5
Đóng góp Jitter xác định RXΔDJ 80 Ps 6
Tổng Đóng góp Jitter RXΔTJ 122,4 Ps

Bao bì & Vận chuyển

  1. Bao bì: hộp nhựa & hộp Caron
  2. Vận chuyển: International Express: Fedex, DHL, UPS, TNT và EMS. Nếu bạn có nhà cung cấp dịch vụ ưu tiên khác, vui lòng thông báo cho chúng tôi trước.
  3. FedEx Qua đêm: Sẽ mất 1-3 ngày làm việc (cuối tuần và ngày lễ).
    DHL: Sẽ mất từ ​​2-4 ngày làm việc (trừ ngày cuối tuần và các ngày lễ) giao hàng. Đối với Tây Ban Nha, Ý, Braxin và một số nước khác, các mặt hàng sẽ mất nhiều thời gian hơn để đến do thời gian thông quan.

Câu hỏi thường gặp

1.Làm thế nào tôi có thể nhận được một 155 SFP quang Transceiver mẫu?

Bạn cần đặt mẫu đặt hàng cho chúng tôi. Chúng tôi sẽ sắp xếp sản xuất mẫu cho bạn.

2. Bạn có thể thiết kế cho chúng tôi?

Vâng, chúng tôi có thể làm các tác phẩm nghệ thuật bao gồm in ấn, biểu trưng cho bạn, nếu bạn cung cấp cho chúng tôi nội dung và cho chúng tôi biết nơi để đặt.

3. Làm thế nào chúng ta có thể đặt hàng?

Sau khi chúng tôi thỏa thuận về các thông số của sản phẩm, chúng tôi sẽ lập hoá đơn Proforma để xác nhận cho bạn. Khi chúng tôi nhận khoản thanh toán trước (tiền đặt cọc), chúng tôi sẽ sắp xếp sản xuất và giao hàng.

Nếu bạn có nhà giao nhận của mình, chúng tôi sẽ sử dụng nhà giao nhận của bạn để giao hàng. Nếu bạn không có người giao nhận tàu biển, khi hàng hoá đến cảng Đích, bạn phải tìm một người giao nhận chuyển hàng giúp bạn dọn đồ.

4.Làm thế nào để vận chuyển 155 SFP Optical Transceiver ?

Đối với đơn đặt hàng nhỏ, chúng tôi sẽ gửi hàng bằng International Express như HK Fedex, DHL, TNT hoặc UPS. Thường mất khoảng 7 ngày để đến nơi. Nếu số lượng lớn chúng tôi sẽ vận chuyển bằng tàu biển, mất một tháng để đến nơi. Nếu urgnet, bạn có thể chọn vận chuyển bằng đường hàng không, nhưng cước vận chuyển sẽ đắt hơn.

6. lợi thế của sản phẩm bạn là gì?

A. Chất lượng tốt và giá cả cạnh tranh.

B. Kiểm soát chất lượng nghiêm ngặt khi sản xuất.

C. Làm việc nhóm chuyên nghiệp, từ thiết kế, phát triển, sản xuất, lắp ráp, đóng gói và vận chuyển.

D. Các dịch vụ hậu mãi, nếu có vấn đề về chất lượng, chúng tôi sẽ đề nghị bạn thay thế số lượng khiếm khuyết.

Giới thiệu công ty
  • HANDAR OPTICS Được thành lập vào tháng 11 năm 2009, với đội ngũ R & D và bán hàng chuyên nghiệp đã từng làm việc trong lĩnh vực viễn thông cáp quang từ năm 2004.
  • 2010 HANDAR OPTICS đã bắt đầu sản xuất đầy đủ các thiết bị video / audio / dữ liệu / Ethernet / điện thoại / báo động cho bộ chuyển đổi sợi quang và trở thành một trong những nhà sản xuất hàng đầu trong lĩnh vực này
  • 2011 HANDAP OTPCIS đã thành lập nhóm kỹ sư của chúng tôi để phát triển bộ thu phát SFP và bắt đầu sản xuất máy thu phát SFP 155M và 1.25G vào tháng 8 năm 2011
  • 2012 HANDAR OPTICS đã bắt đầu dự án cho 10G SFP +
  • 2013 HANDAR OPTICS đã thành lập nhóm kỹ sư của chúng tôi để phát triển bộ chuyển mạch Ethernet cấp độ công nghiệp và chuyển mạch POE. Và tuyên bố sẽ sản xuất vào cuối năm 2013.
  • 2014 HANDAR OPTICS đã bắt đầu dự án 40G QSFP / CFP / CFP2
  • 2015 HANDAR OPTICS đã cải tiến sản phẩm của chúng tôi cho bộ ghép kênh video / âm thanh / dữ liệu analog cho dòng sản phẩm High-Definition, bao gồm TVI / CVI / AHD độ phân giải cao Analog và SDI / HDMI độ phân giải cao. Chúng tôi đã trở thành nhà sản xuất hàng đầu của các sản phẩm như vậy ở Thâm Quyến Trung Quốc.
  • 2016 HANDAR OPTICS chuyển đến văn phòng mới với hội thảo tốt hơn cho phép chúng tôi cung cấp sản phẩm và dịch vụ tốt hơn cho các đối tác của chúng tôi.
  • 2017 HANDAR OPTICS sẽ tiếp tục tập trung vào lĩnh vực viễn thông sợi quang và cung cấp cho tất cả các đối tác của chúng tôi chất lượng cao hơn và dịch vụ tốt hơn.

Bộ thu sóng sợi SFP 155M với bộ thu phát quang học LC nối tiếp 155 Mb / s đến 2.5 Gbs

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)