Thâm Quyến Handar Công nghệ quang học Công ty TNHH

Chi tiết xác định thành công hay thất bại, chọn tương lai thành công

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmVideo to Fiber Converter

Multiplexer Video Để Fiber Converter Với Dữ liệu ngược RS485 OEM ODM Dịch vụ

chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Multiplexer Video Để Fiber Converter Với Dữ liệu ngược RS485 OEM ODM Dịch vụ

Trung Quốc Multiplexer Video Để Fiber Converter Với Dữ liệu ngược RS485 OEM ODM Dịch vụ nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Multiplexer Video Để Fiber Converter Với Dữ liệu ngược RS485 OEM ODM Dịch vụ

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HD
Chứng nhận: CE/ROHS/FCC/ISO 9001
Số mô hình: HD-AHD-2V-T / RF

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pc
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Đóng gói trong thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc
Điều khoản thanh toán: T/T hoặc western Union
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
tiêu chuẩn: ANSI X3T12TP-PMD IEEE 802.3 / 802.3u Số Kênh: 2
Đầu nối: ST / PC, FC / PC tùy chọn Loại giao diện: 2 SC + 1 RJ45
Shell: Hộp sắt Băng thông trên mỗi kênh: 6.5MHz
màu sắc: Đen
Điểm nổi bật:

video to fiber optic converter

,

video digital optical converter

Bộ ghép kênh video kỹ thuật số 2 kênh của OEM sang bộ chuyển đổi sợi quang với RS485 Reverse Data

Tính năng, đặc điểm

  • Loại thẻ hoặc cấu trúc độc lập, được áp dụng cho quản lý phân cấp Quản lý khung xe 2.5U
  • Mã số kỹ thuật số 8/10-bit và chuyển mạch video không nén
  • Hỗ trợ bất kỳ tín hiệu video độ phân giải cao nào
  • Kênh video 5Hz-10MHz
  • Hệ thống video PAL, NTSC và SECAM tương thích tự động
  • Với mạch APC, công suất quang đầu vào liên tục, và dải phổ động lực
  • Kilomega truyền dẫn sợi quang, công suất lớn, và dễ dàng để nâng cấp
  • Nguồn cung cấp và các chỉ dẫn trạng thái thông số khác có thể giám sát tình trạng hoạt động của hệ thống
  • Hỗ trợ không làm hỏng thân cây video
  • Công nghệ tự thích nghi cao cấp và không cần thiết phải điều chỉnh điện tích hoặc quang học tại chỗ khi sử dụng
  • Thiết kế và thiết kế modularization cấp ngành làm cho thiết bị của bạn trở nên đáng tin cậy và linh hoạt

Thông số kỹ thuật

Tính năng sợi : (các kết nối cáp quang thường là FC, có thể đặt hàng ST)

Kiểu Bước sóng
(Nm)

Công suất TX

DBm

Đường truyền Km Giảm dBm / Km Loại sợi
Multi-mode 850.110 -19,5 ~ -16 0 ~ 2 1 850 / 1310nm (Đa chế độ)
Chế độ đơn 1310 -9 ~ -6 0 ~ 20 0,5 Chế độ đơn (9 / 125um)
1310 -7 ~ -4 0 ~ 40 0,5 Chế độ đơn (9 / 125um)
1310 -5 ~ -1 0 ~ 60 0,25 Chế độ đơn (9 / 125um)
1550DFB -2 ~ 0 0 ~ 100 0,25

Chế độ đơn (9 / 125um)

Quang học :

Bước sóng WDM: 1310nm / 1550nm
Nguồn ra -8 ~ 3dBm
Sợi quang Chế độ đa chế độ 50 / 125u, chế độ đa mode 62.5 / 125u, chế độ 9 / 125u đơn
Độ nhạy Rx -26dBm
Đầu nối quang FC, ST, SC (tùy chọn)
Khoảng cách 0 ~ 550M (MM) / 0 ~ 80KM (SM) (Khoảng cách mặc định là 20Km)


Video :

Số Kênh 2
Trở kháng đầu vào / đầu ra 75 Ohm (mất cân bằng)
Điện áp đầu vào / đầu ra video tiêu chuẩn 1.0Vp-p
Băng thông Video 50MHz
Lấy mẫu băng thông 8 bit
Tần số lấy mẫu 108MHz
Tỉ số tín hiệu nhiễu > 67dB
Thời gian tăng và giảm <0.8ns
Tín hiệu Intrinsic Jitter Tín hiệu quang <0,2 UI
Differential Gain <± 1,5%
Pha vi pha <± 1 °
Kết nối BNC
Hỗ trợ pixel video

1280 (H) x720 (V) @ 30Hz / 1MPX
1280 (H) x720 (V) @ 50Hz / 1MPX
1280 (H) x960 (V) @ 30Hz / 1.3MPX
1920 (H) x1080 (V) @ 30Hz / 2MPX



Dữ liệu:

Nghị định thư Mặc định: RS485 (RS232 / RS422 Tùy chọn)
Số kênh 2
Kết nối Khối đầu cuối 9pins
Tốc độ dữ liệu 0-200Kbps
Hướng Mặc định: Simplex từ Rx đến Tx (BIDI duplex tùy chọn)


Cơ cấu tổ chức và Môi trường

Quyền lực DC5V 2A
Tiêu thụ điện năng ≤6W
Nhiệt độ làm việc -15ºC ~ 65ºC
Nhiệt độ lưu trữ -40ºC ~ 85ºC
Độ ẩm tương đối 5% ~ 95% (không ngưng tụ)
MTBF ≥ 100000Hours




Ứng dụng

  • Hệ thống Giao thông thông minh
  • Kết nối mạng con cho Trung tâm Giám sát
  • Giám sát an ninh công cộng
  • Hệ thống giám sát đường cao tốc và trạm thu phí
  • Hội nghị Video chất lượng cao
  • Công nghiệp giám sát truyền hình cáp
  • Coliseum sử dụng cho truyền hình trực tiếp, truyền âm thanh

Thông tin đặt hàng

Số mô hình Cấu hình sản phẩm Giao diện quang Chế độ sợi quang Bước sóng

Tối đa

truyền tải

Khoảng cách

HD-M2V-T / RF Video 2 Ch FC / SC / ST Multi-mode 1310/1550 nm 2km
HD-S2V-T / RF Video 2 Ch FC / SC / ST Chế độ đơn 1310/1550 nm 20km
HD-M2V ↑ 1D ↓ 3-T / RF

Video 2 Ch

1 Ch dữ liệu

FC / SC / ST Multi-mode 1310/1550 nm 2km
HD-S2V ↑ 1D ↓ 3-T / RF

Video 2 Ch

1 Ch dữ liệu

FC / SC / ST Chế độ đơn 1310/1550 nm 20km

Hồ sơ công ty

  1. HANDAR OPTICS Được thành lập vào tháng 11 năm 2009, với đội ngũ R & D và bán hàng chuyên nghiệp đã từng làm việc trong lĩnh vực viễn thông cáp quang từ năm 2004.
  2. 2010 HANDAR OPTICS bắt đầu sản xuất đầy đủ các thiết bị video / audio / dữ liệu / Ethernet / điện thoại / báo động cho các bộ chuyển đổi sợi quang và trở thành một trong những nhà sản xuất hàng đầu trong lĩnh vực này
  3. 2011 HANDAP OTPCIS đã thành lập nhóm kỹ sư của chúng tôi để phát triển bộ thu phát SFP và bắt đầu sản xuất máy thu phát SFP 155M và 1.25G vào tháng 8 năm 2011
  4. 2012 HANDAR OPTICS đã bắt đầu dự án cho 10G SFP +
  5. 2013 HANDAR OPTICS đã thành lập nhóm kỹ sư của chúng tôi để phát triển bộ chuyển mạch Ethernet cấp độ công nghiệp và chuyển mạch POE. Và tuyên bố sẽ sản xuất vào cuối năm 2013.
  6. 2014 HANDAR OPTICS đã bắt đầu dự án 40G QSFP / CFP / CFP2
  7. 2015 HANDAR OPTICS đã cải tiến sản phẩm của chúng tôi cho bộ ghép kênh video / âm thanh / dữ liệu tương tự cho dòng sản phẩm High-Definition, bao gồm TVI / CVI / AHD độ phân giải cao Analog và SDI / HDMI độ nét cao kỹ thuật số. Chúng tôi đã trở thành nhà sản xuất hàng đầu của các sản phẩm như vậy ở Thâm Quyến Trung Quốc.
  8. 2016 HANDAR OPTICS chuyển đến văn phòng mới với hội thảo tốt hơn cho phép chúng tôi cung cấp sản phẩm và dịch vụ tốt hơn cho các đối tác của chúng tôi.
  9. 2017 HANDAR OPTICS sẽ tiếp tục tập trung vào lĩnh vực viễn thông sợi quang và cung cấp cho tất cả các đối tác của chúng tôi chất lượng cao hơn và dịch vụ tốt hơn.

Đang chuyển hàng

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)