Thâm Quyến Handar Công nghệ quang học Công ty TNHH

Chi tiết xác định thành công hay thất bại, chọn tương lai thành công

Nhà
Sản phẩm
Về chúng tôi
Tham quan nhà máy
Kiểm soát chất lượng
Liên hệ chúng tôi
Yêu cầu báo giá
Nhà Sản phẩmChuyển đổi Media Gigabit

Bộ chuyển đổi đa năng Gigabit Media Converter 850nm / 1310nm Wavelengt Dung lượng lớn

chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
chất lượng tốt Chuyển đổi Media Gigabit giảm giá
Tôi trò chuyện trực tuyến bây giờ

Bộ chuyển đổi đa năng Gigabit Media Converter 850nm / 1310nm Wavelengt Dung lượng lớn

Trung Quốc Bộ chuyển đổi đa năng Gigabit Media Converter 850nm / 1310nm Wavelengt Dung lượng lớn nhà cung cấp

Hình ảnh lớn :  Bộ chuyển đổi đa năng Gigabit Media Converter 850nm / 1310nm Wavelengt Dung lượng lớn

Thông tin chi tiết sản phẩm:

Nguồn gốc: Trung Quốc
Hàng hiệu: HD
Chứng nhận: CE/RoHs/FCC
Số mô hình: HD-220M-2

Thanh toán:

Số lượng đặt hàng tối thiểu: 1pc
Giá bán: negotiation
chi tiết đóng gói: Đóng gói trong thùng carton
Thời gian giao hàng: 3-7 ngày làm việc sau khi nhận được tiền đặt cọc
Điều khoản thanh toán: T/T hoặc western Union
Khả năng cung cấp: 50000 chiếc mỗi tháng
Tiếp xúc
Chi tiết sản phẩm
Tên sản phẩm: Single chế độ đơn sợi Truyền thông chuyển đổi 10 / 100M Giao diện quang: Nhiều sợi
Kích thước: 95mm x 71mm x 26mm Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55ºC
Yêu cầu về điện: Đầu vào: 5VDC 1A Bảng địa chỉ MAC: 1K
Bộ nhớ đệm khung: 1MKb Khả năng chuyển mạch: 12G
Điểm nổi bật:

gigabit fiber media converter

,

gigabit sfp media converter

Thiết bị chuyển đổi 10/100 / 1000M Gigabit Media Bộ chuyển đổi đèn nền 850nm / 1310nm 2km

Thông số kỹ thuật:

Giao diện
1 cổng Ethernet (RJ45) 10/100 / 1000Base-Tx
1 cổng quang (SFP) 1000Base-Fx
Cáp Quang
Có sẵn cho chế độ đơn 1310nm và 1550nm và Chế độ Đa tuyến 850nm
Bộ kết nối: SFP
Khoảng cách truyền: lên tới 120 km
Lõi sợi: 9 / 125um trên sợi đơn mode, 50 / 125um và 62.5 / 125um trên sợi quang đa mode
Cổng mạng
Tiêu chuẩn: IEEE802.3, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE802.3x
Tốc độ sẵn có: lực 10Mbps, lực 100Mbps, lực 1000Mbps và tự động dò tìm 10/100 / 1000Mbps Tự động Đàm và Tự động ghép đôi Half-Duplex
Bộ nối: Đầu nối RJ-45; Kết nối MDI / MDI-X tự động cảm nhận
Chỉ thị LED
Power, FDX, Trạng thái, Tốc độ, Liên kết FX / Đạo luật, Liên kết / Đạo luật TX
Yêu cầu về điện
Đầu vào: 5VDC 1A
Tính chất vật lý
Nhà ở: Hàng rào kim loại
Kích thước: 94 x 70 x 26 mm (D x W x H)
Trọng lượng: 0.28kg
Giới hạn môi trường
Nhiệt độ hoạt động: 0 ° C đến 50 ° C
Nhiệt độ lưu trữ: -20 ° C đến 70 ° C
Độ ẩm hoạt động: 10% đến 90% RH
Độ ẩm lưu trữ: 5% đến 90% RH
Phê duyệt Cơ quan
FCC Phần 15 của Nhóm A & CE đã được phê duyệt
Sự bảo đảm
3 năm

Tính năng, đặc điểm:

◆ Chuyển tín hiệu Ethernet giữa các cổng UTP 10/100 / 1000M và Tần số 1000 M (X)

◆ Chức năng đàm phán tự động, hỗ trợ cổng UTP 10/100 / 1000M và Full Duplex / Half Duplex tự động đàm phán

◆ Hỗ trợ điều khiển dòng chảy và bảo vệ bão phát sóng.

◆ Hỗ trợ VLAN và QoS.

◆ Hỗ trợ tối đa khung 9K byte.

◆ điện năng tiêu thụ thấp (4W), nhiệt độ thấp, và độ tin cậy tốt.

Lợi thế cạnh tranh:

1. Không có giới hạn số lượng.

2. Nhà máy của chúng tôi được chứng nhận bởi ISO9001: 2015.

3.Certificate: CE / FCC / ROHS.

4.Chính hãng: Ba năm bảo hành.

Thông số Kỹ thuật Cáp

1000Base-SX 1000Base-LX-10
Loại kết nối LC LC
Loại sợi Multi-mode Chế độ đơn
Bước sóng 850nm 1310nm
Khoảng cách tối đa

62.5μm: 224 m

50μm: 550 m

10km
Min TX PWR -11.0dBm -12,0dBm
PWR TX cực đại -6.0dBm -5.0dBm
Nhạy cảm <-18dBm <-21dBm
Ngân sách liên kết 7.0dBm 9.0dBm
1000Base-LX-30 1000Base-HX
Loại kết nối LC LC
Loại sợi Chế độ đơn Chế độ đơn
Bước sóng 1310nm 1550nm
Khoảng cách tối đa 30Km 70Km
Min TX PWR -8.0dBm -5.0dBm
PWR TX cực đại 0dBm 0dBm
Nhạy cảm <-25dBm <-25dBm
Ngân sách liên kết 17.0dBm

20.0dBm

Thông tin đặt hàng

Sợi kép:

Mẫu số Sự miêu tả
HD-220M-1 10/100 / 1000Base-Tx đến 1000Base-Fx, Chế độ Đa, 550m, SC / ST / FC Tùy chọn

Hồ sơ công ty

HANDAR OPTICS Được thành lập vào tháng 11 năm 2009, với đội ngũ R & D và bán hàng chuyên nghiệp đã từng làm việc trong lĩnh vực viễn thông cáp quang từ năm 2004.

2010 HANDAR OPTICS bắt đầu sản xuất đầy đủ các thiết bị video / audio / dữ liệu / Ethernet / điện thoại / báo động cho các bộ chuyển đổi sợi quang và trở thành một trong những nhà sản xuất hàng đầu trong lĩnh vực này

2011 HANDAP OTPCIS đã thành lập nhóm kỹ sư của chúng tôi để phát triển bộ thu phát SFP và bắt đầu sản xuất máy thu phát SFP 155M và 1.25G vào tháng 8 năm 2011

2012 HANDAR OPTICS đã bắt đầu dự án cho 10G SFP +

2013 HANDAR OPTICS đã thành lập nhóm kỹ sư của chúng tôi để phát triển bộ chuyển mạch Ethernet cấp độ công nghiệp và chuyển mạch POE. Và tuyên bố sẽ sản xuất vào cuối năm 2013.

2014 HANDAR OPTICS đã bắt đầu dự án 40G QSFP / CFP / CFP2

2015 HANDAR OPTICS đã cải tiến sản phẩm của chúng tôi cho bộ ghép kênh video / âm thanh / dữ liệu tương tự cho dòng sản phẩm High-Definition, bao gồm TVI / CVI / AHD độ phân giải cao Analog và SDI / HDMI độ nét cao kỹ thuật số. Chúng tôi đã trở thành nhà sản xuất hàng đầu của các sản phẩm như vậy ở Thâm Quyến Trung Quốc.

2016 HANDAR OPTICS chuyển đến văn phòng mới với hội thảo tốt hơn cho phép chúng tôi cung cấp sản phẩm và dịch vụ tốt hơn cho các đối tác của chúng tôi.

2017 HANDAR OPTICS sẽ tiếp tục tập trung vào lĩnh vực viễn thông sợi quang và cung cấp cho tất cả các đối tác của chúng tôi chất lượng cao hơn và dịch vụ tốt hơn.

Thiết bị chuyển đổi 10/100 / 1000M Gigabit Media Bộ chuyển đổi đèn nền 850nm / 1310nm 2km

Chi tiết liên lạc
Shenzhen Handar Optical Technology Co.,Ltd

Người liên hệ: sales

Gửi yêu cầu thông tin của bạn trực tiếp cho chúng tôi (0 / 3000)